மாவு மில் தொழிலை எப்படி தொடங்குவது என்று இங்கே பார்ப்போம்.

உங்கள் விருப்பப்படி சிறிய அல்லது பெரிய அளவில் மாவு மில் தொழிலைத் தொடங்கலாம். உங்களிடம் முதலீடு செய்ய அதிக பணம் இருந்தால், தானியங்களை அரைப்பதற்கும் மாவு பேக்கிங் செய்வதற்கும் பெரிய இயந்திரத்தை வாங்கலாம். ஒருவேளை, உங்கள் பட்ஜெட் குறைவாக இருந்தால், நீங்கள் ஒரு வழக்கமான மாவு ஆலையை ஒரு சிறிய இடத்தில் தொடங்கலாம். மண்டி அல்லது சந்தையில் மொத்த விலைக்கு தானியங்களை வாங்கி அரைத்து விற்க வேண்டும். அப்போதுதான் லாபம் கிடைக்கும்

பூச்சிகொல்லி இல்லா ஆர்கானிக் மாவின் மீது மக்கள் ஆர்வம் காட்டி வருகின்றனர். அத்தகைய சூழ்நிலையில் நீங்கள் புதுமைகளைப் புகுத்தி உங்கள் வணிகத்தை மேம்படுத்தலாம். இதற்காக விவசாயிகளிடம் நேரடியாக தானியங்களை வாங்கி, மாவு தயாரித்து, சாதாரண விலையை விட அதிக விலைக்கு விற்கலாம். நகர்ப்புறங்களிலும் உணவுக் கலப்படம் அதிகமாக இருப்பதால், தற்போது ஆலைகளில் நேரடியாக மாவு வாங்குவதில் மக்கள் கவனம் செலுத்தி வருகின்றனர். இந்த வழியில் நீங்கள் மக்களிடம் நம்பகத்தன்மையை உருவாக்க முடியும்.

வழக்கமான அரிசி மாவுடன், நீங்கள் மாவு ஆலையில் பல வகையான பொருட்களை தயார் செய்யலாம். மக்காச்சோளம், தினை, ராகி போன்றவற்றை பருவத்திற்கு ஏற்ப மாவு தயாரித்து விற்பனை செய்யலாம். இதனுடன், நீங்கள் ஒரு சிறிய இயந்திரத்தை நிறுவுவதன் மூலம் மசாலா அரைக்க ஆரம்பிக்கலாம். இதில் நீங்கள் அதிக மூலதனத்தை முதலீடு செய்ய வேண்டியதில்லை. ஆனால் வருமானம் இரட்டிப்பாகும். இதன் மூலம் மாவு மில் தொழிலில் இருந்து மாதம் 30,000 ரூபாய் முதல் 50,000 ரூபாய் வரை எளிதாக சம்பாதிக்க முடியும்.

By Editor

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!
Enable Notifications OK No thanks
On which category would you like to receive?