வேளாண் அறிவியல் மையம்  காலியாக உள்ள Stenographer, Driver பணிக்கான அறிவிப்பை வெளியிட்டுள்ளது. இந்த KVK Job Vacancies-க்கு விண்ணப்பிக்க தேவையான கல்வித்தகுதியானது 12th. மத்திய ஆர்வமும் தகுதியும் உள்ள விண்ணப்பதாரர்கள் 21/03/2023 முதல் 30/04/2023 வரை KVK Jobs 2023 அறிவிப்புக்கு விண்ணப்பிக்கலாம்.

தேர்ந்தெடுக்கப்படும் விண்ணப்பதாரர்கள் Perambalur-யில் பணியமர்த்தப்படுவார்கள். இந்த KVK Job Notification-க்கு, ஆன்லைன் முறையில் விண்ணப்பதாரர்களை KVK ஆட்சேர்ப்பு செய்கிறது. இந்த KVK நிறுவனத்தை பற்றி நீங்கள் அறிந்து கொள்ள விரும்பினால் அதன் அதிகாரப்பூர்வ வலைதளத்தில் (https://www.roeverkvk.res.in/) அறிந்து கொள்ளலாம். KVK Vacancy 2023 பற்றிய முழு விவரங்கள் கீழே தொகுத்து வழங்கப்பட்டுள்ளது.

KVK ORGANIZATION DETAILS:

நிறுவனத்தின் பெயர்Krishi Vigyan Kendra (KVK)
வேளாண் அறிவியல் மையம்
அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்https://www.roeverkvk.res.in/
வேலைவாய்ப்பு வகைCentral government jobs
RecruitmentKVK Recruitment 2023
KVK AddressHans Roever Campus, Valikandapuram, Perambalur, Tamil Nadu – 621115
  •  

KVK RECRUITMENT 2023 FULL DETAILS:

அரசு வேலையில்  பணிபுரிய விரும்பும் ஆர்வமுள்ளவர்கள், புதிய மற்றும் அனுபவம் வாய்ந்த பணியாளர்கள் KVK Recruitment 2023-க்கு விண்ணப்பிக்கலாம். KVK Job Vacancy, KVK Job Qualification, KVK Job Age Limit, KVK Job Location, KVK Job Salary, KVK Job Selection Process, KVK Job Apply Mode பற்றிய முழு விவரங்களையும் சரி பார்த்து, தகுதியானவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம்.

பதவிStenographer, Driver
காலியிடங்கள்பல்வேறு பணியிடங்களை வெளியிட்டுள்ளது
கல்வித்தகுதி12th
சம்பளம்விதிமுறைப்படி ஊதியம் வழங்கப்படும்
வயது வரம்புகுறிப்பிடவில்லை
பணியிடம்Perambalur Tamilnadu
தேர்வு செய்யப்படும் முறைநேர்காணல்
விண்ணப்பக் கட்டணம்இல்லை
விண்ணப்பிக்கும் முறைஆன்லைன்

KVK JOBS 2023 NOTIFICATION DETAILS:

KVK -யின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு தேதி, விண்ணப்பிக்க கடைசி தேதி, காலியிடங்களின் முழு விவரங்கள் என அனைத்தையும் கவனமாக படித்து அறிந்துகொள்ளுங்கள். கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள KVK Recruitment 2023 Notification-னில் உள்ளபடி, குறிப்பிட்டுள்ள தேதிக்குள் Online முறையில் விண்ணப்பிக்க வேண்டும்.

KVK JOBS 2023 IMPORTANT DATES:

அறிவிப்பு தேதி: 21 மார்ச் 2023
கடைசி தேதி: 30 ஏப்ரல் 2023

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!
Enable Notifications OK No thanks
On which category would you like to receive?