நீங்கள் தினசரி சம்பாதிக்கும் தொழிலைத் தொடங்க விரும்பினால், நீங்கள் எழுதுபொருள் மற்றும் புத்தகக் கடை வணிகத்தைத் தொடங்கலாம். தொழிலைத் தொடங்க, பள்ளி அல்லது அலுவலகத்திற்கு அருகில் ஒரு கடையைத் திறப்பது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.இந்தத் தொழிலைத் தொடங்க நீங்கள் அதிகப் பணம் செலவழிக்க வேண்டியதில்லை, இந்தத் தொழிலைச் செய்ய நீங்கள் எந்தப் பயிற்சியும் எடுக்கத் தேவையில்லை. 

வெற்றிகரமான ஒரு புத்தக விற்பனையாளராக மாறுவதற்கு  சரியான இடத்தை தேர்ந்தெடுத்து பிசினசை ஆரம்பிக்கவேண்டும். வாடிக்கையாளருக்கு அணுகுவதற்கு சிரமமாக உள்ள இடங்கள் போதுமான தொழில் வெற்றியை தர இயலாது.  மேலும், வேறு புத்தக கடைகள் இல்லாத பகுதியில் தொழிலைத் தொடங்கினால் போட்டிகள் இல்லாமல் நல்ல முறையில் தொழில் நடைபெறும்.  சரியான இடத்தில் தொழிலை ஆரம்பித்தாலும் கூட நல்ல விளம்பரமும், அழகிய வெளித்தோற்றமும் தொழிலுக்கு அவசியமானது.

குறிப்பிட்ட துறை சார்ந்த நூல்கள் அடிக்கடி விற்பனையாகும் என்ற நிலையில் அந்த துறை சார்ந்த நூல்கள் எளிதாக கிடைக்கும் வகையில் காட்சிப்படுத்த வேண்டும்.  மேலும்,  ஆன்மீகம், ஜோதிடம், யோகா, பக்தி போன்ற தலைப்புகளில் உள்ள புத்தகங்களை குறிப்பிட்ட ஒரு பகுதியில் பார்வைக்கு வைக்கப்பட வேண்டும். 

புக் ஷாப் பிசினஸ் பற்றி லோக்கல் பத்திரிக்கைகளில் வாராவாரம் கண்டிப்பாக சிறிய அளவிலாவது விளம்பரம் தரவேண்டும்.

புக் ஷாப் வெளிப்புறமாக ஒரு போர்டு வைக்கப்பட்டு அதில் பிரபலமான நூலாசிரியர்களின் புத்தகங்கள்  பற்றியும், அந்த நூல்களுக்கு அளிக்கப்படும் தள்ளுபடி  பற்றியும் தகவல் தெரிவிக்க வேண்டும். பொதுமக்களின் கவனத்தை கவரும் வகையில் ஏதாவது ஒரு பொன்மொழி கூட எழுதி வைக்கலாம். 

எழுதுபொருள் தயாரிப்புகள்:

ஸ்டைலான எழுதுபொருள் தயாரிப்புகளுக்கான தேவையை அது எங்கும் நிராகரிக்கவில்லை. மக்கள் தங்கள் ஆளுமையுடன் ஒத்திருக்கும் எழுதுபொருட்களை வாங்குகிறார்கள். ஒரு நோட்புக் அல்லது வகுப்பைக் காண்பிக்கும் பேனாவில் தங்களுக்குப் பிடித்த கார்ட்டூன் கதாபாத்திரத்தின் அட்டையாக இருக்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!
Enable Notifications OK No thanks
On which category would you like to receive?